[FIC.REBORN] DI GRAN LUNGA [D18] - นิยาย [FIC.REBORN] DI GRAN LUNGA [D18] : Dek-D.com - Writer
×

[FIC.REBORN] DI GRAN LUNGA [D18]

..GIVE ME A REASON. WHY IM FEELING SO BLUE. EVERY TIME I CLOSE MY EYE ALL I SEE IS YOU. GIVE ME A REASON. WHY I CANT FEEL MY HEART. EVERY TIME YOU LEAVE MY SIDE I JUST ALL APART. KYOYA..

ยอดวิวรวม

566

ยอดวิวเดือนนี้

0

ยอดวิวรวม


566

ความคิดเห็น


5

คนติดตาม


6
จำนวนตอน : 1 ตอน
อัปเดตล่าสุด :  28 เม.ย. 56 / 18:34 น.

ข้อมูลเบื้องต้นของเรื่องนี้
+❥ Free theme mouse. naru

 

 
 

 




 
[[ ..:: WRITER PROFILE ::.. ]]


 
NAME : DISRIN TONKLA
NICKNAME : GAFIW , FIW
AGE : 16
BIRTHDAY : 21/08/1997
HOBBY : READ DOJINSHI (?!) , LISTEN MUSIC , CHAT ETC..
E-MAIL : im.gafiw@hotmail.com
FACEBOOK : Disrin Tonkla

--------------------------------------------------------------
 
[[ ..:: CHAPTER UPDATE ::.. ]]

[★] CHAPTER 0 : BEGINNER.. ]] 

--------------------------------------------------------------

[[ ..:: MUSIC ::.. ]]

SONG : I MISS YOU
ARTIST : DARREN HAYES




[[ NOTE : เพื่อเป็นการไม่รบกวนแก่รีดเดอร์ทั้งหลาย อยากฟังก็กดฟังกันเอาเองนะค่ะ ~ ]]

 
--------------------------------------------------------------

[[ ..:: BANNER ::.. ]]

 

นิยายที่ผู้อ่านนิยมอ่านต่อ

loading
กำลังโหลด...

คำนิยม Top

ยังไม่มีคำนิยมของเรื่องนี้

คำนิยมล่าสุด

ยังไม่มีคำนิยมของเรื่องนี้

5 ความคิดเห็น