×

KookV : The Secret Bromance of Bangtan

โดย NoChuComeTae

ฉากหลังของบังทันที่ไม่มีใครรู้...อยากรู้ไหม?....ผมจะเล่าให้ฟัง

ยอดวิวรวม

1,973

ยอดวิวเดือนนี้

3

ยอดวิวรวม


1.97K

ความคิดเห็น


45

คนติดตาม


168
จำนวนตอน : 3 ตอน
อัปเดตล่าสุด :  25 ธ.ค. 59 / 17:13 น.

ข้อมูลเบื้องต้นของเรื่องนี้

Main Character....

                                        

               방탄소년단     BTS, also known as Bangtan Boys, is a seven-member South Korean boy band formed by Big Hit Entertainment. Their name in Korean, Bangtan Sonyeondan both translate to "Bulletproof Boy Scouts" .

Intro...

จองกุกอ่า....

ฮยองรักนายมากๆ มันเป็นไปได้ไหมที่วันนึงเราจะรักกันได้...

ไม่ใช่ในแบบพี่น้อง หรือเมมเบอร์ในวง...

นายยอมรับได้ไหม...ที่ฮยองไม่ได้ชอบผู้หญิงเหมือนฮยองคนอื่นๆ

แต่....ดันไปชอบนาย

김태형

Full Name: Kim Tae-Hyung 
Hangul : 김태형 
Other Names: V
Date of Birth: 30 December 1995 
Height: 178 cm 
Occupation: Singer, Actor 
Group: BTS (Bangtan Boys) 
Position: Vocalist and Dancer




전정국

Real Name: Jeon Jeong-guk 
Stage name : Jungkook 
Date of Birth: 1 September 1997 
Height: 179 cm
Position: Maknae, Vocalist, Rapper





ฟิคเรื่องนี้แต่งขึ้นมาเพื่อสนองตันหาของไรท์เตอร์เอง....
อิงตามท้องเรื่องคือ เป็นคนชอบฟิคสไตล์เมลโล่ดราม่า ซึ่งไม่ค่อยเจอ...
คือแนวเน้นอารมย์ อ้างอิงชีวิตตัวละครตามหลักความจริง(?) 
กระแทกอารมย์ บีบใจคนอ่าน ฮ่าๆๆ ทำร้ายตัวละคร ด้วยตัวละคร 
ใครชอบแนวนี้เฟบไว้ได้เลยเราคอเดียวกัน

ใครว่างก็ไปคุยหรือรีเควสฟิคได้ ถ้าใจตรงกันจะเขียนมาให้แนวที่รีเควส ละกัน....
twitter : @jun2daking
นิยายแฟร์ 2022

นิยายที่ผู้อ่านนิยมอ่านต่อ

loading
กำลังโหลด...

คำนิยม Top

ยังไม่มีคำนิยมของเรื่องนี้

คำนิยมล่าสุด

ยังไม่มีคำนิยมของเรื่องนี้

45 ความคิดเห็น