Art+Pic |PERFECT|

ตอนที่ 9 : ART+PIC | Won Jong Jin (Model) #5

  • เนื้อหานิยายตอนนี้เปิดให้อ่าน
  • View : 1,403
    จำนวนคนให้กำลังใจ : 0 ครั้ง
    26 พ.ค. 55


Chris Brown  - Take You Down


NAME : Won Jong Jin
NICKNAME : The J
BIRTHDAY : 1 Mar 1983
BLOOD TYPE : A
ULZZANG / MODEL : hotboom.co.kr
HEIGHT : 181 cm
WEIHT : 64 kg





































































































































































































































[ขอบคุณ xyeahthej, Hotboom  สำหรับภาพสวยๆ งามๆ ที่อัพโหลดให้พวกเราเหล่าชาวอาร์ตได้สูบใช้กันค่ะ]

นิยายที่ผู้อ่านนิยมอ่านต่อ

loading
กำลังโหลด...

2,631 ความคิดเห็น

  1. #2591 เจ้าหญิงคลุกฝุ่น (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 30 มีนาคม 2557 / 23:10
    คาริสม่าพวยพุ่ง ตายคาหน้าจอ..
    #2,591
    0
  2. #2586 cloudy blue (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 12 ธันวาคม 2556 / 21:06
    ขอบคุณค่าาา
    #2,586
    0
  3. #2547 Bai'Tong (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 11 เมษายน 2556 / 06:56
    ขอบคุณค่ะ ^^
    #2,547
    0
  4. #2522 Raydevil (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2556 / 18:02
    ขอบคุณค่ะ
    #2,522
    0
  5. #2516 บันนี่(?)innocent (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 14 มกราคม 2556 / 16:38
    ขอบคุณค่าา ><
    #2,516
    0
  6. #2459 I'm sexy >!!! (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 12 ตุลาคม 2555 / 16:45
    หล่อ ขอบคุณ .
    #2,459
    0
  7. #2400 หัวแอ๊ปเปิ้ล (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 13 กันยายน 2555 / 18:59
    อ๊ายยยยยยยยยยยยยยยย หล่อ ขอ สูบจ้า จุ๊บบๆๆๆ >3<
    #2,400
    0
  8. #2338 lovevipbb (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 18 กรกฎาคม 2555 / 21:05
    ชอบผู้ชายแบบนี้เลย..
    ให้ตายดาร์กได้ใจจริงๆ 55
    #2,338
    0
  9. #2315 ยิ๊นยีน เจ้าค่ะ (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 29 มิถุนายน 2555 / 20:39

    ดาร์ก เท่ หล่อ น่ารัก โมเอ๊ ละลาย อร๊าย!!

    #2,315
    0
  10. #2251 Merong (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 27 พฤษภาคม 2555 / 13:37
    หล่อมากกกกกกกก 
    #2,251
    0
  11. #1348 First kiss (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 31 พฤษภาคม 2554 / 09:15
    สวยๆๆๆๆ ขอน้า
    #1,348
    0
  12. #1032 Sanakato (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 26 เมษายน 2554 / 14:30
     ขอทั้งรูปของทั้งแบนเนอร์นะคะ Thankkk
    #1,032
    0
  13. #752 ๑AnoNaE๑ (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 4 เมษายน 2554 / 21:42
    คห. 350 เศร้าเพราะไม่มีแฟนละสิ?
    เราก็ไม่มีเหมือนกัน
    รักตัวเอง..ฮ่าๆ
    : )
    #752
    0
  14. #349 'My Not' (จากตอนที่ 9)
    วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2554 / 19:02

    รู้สึกเศร้าๆ. .

    #349
    0