What's up





I    EXO





Profile
Nickname : FAII
Birthday : 19 August 1998
Main : Sehun Luhan 
Twitter ME : @_HHSL

  
                                                  SEHUN                                                      LUHAN
 
                                                                 

 
HUNHAN

             
    

                      
 



    Quick Message
รวมข้อความจากเพื่อนๆที่ส่งถึงเราบนหน้าเวบ
ข้อความ
427

 C O M M E N T    B o X

อยากบอกว่า :

ลงชื่อ:
พิมพ์ตัวเลข :

ทางเว็บไซต์ไม่อนุญาตให้ใช้ Qmsg ในการส่งลิงก์หรือฉากที่ไม่เหมาะสม (NC)
(หากตรวจพบนิยายเรื่องนั้นจะถูกแบนถาวร ในกรณีกระทำผิดซ้ำจะถูกแบน ID ทันที)


13 มิ.ย. 61 / 13:29   [124.120.147.3]
ღ мasτer บอกว่า :
ก็อกๆ สวัสดีค่ะ วันนี้มายแองแว้บมาบอกว่า
Shouwaru Ookami ga Koi wo a Rashii 
แปลเสร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะคะ
อย่าลืมไปอ่านแล้วมาคอมเม้นคุยกันน้า <3



[Ch.1]

 

6 ม.ค. 61 / 21:05   [134.196.32.77]
::JENNY D RENGER บอกว่า :
โหลๆๆๆ ประกาศค่าาา
#ไลท์โดนของ ปิดพรีวันที่ 15 มค นี้น้าาาา
นับถอยหลังอีกไม่กี่วันจะปิดละจ้าา
ไม่ได้วางร้านเน้อ มีขายแค่ในเว็บจ้า
ใครยังไม่สั่ง อย่าช้าาาา
อ่านรายละเอียดที่นี่
>คลิก<




::เรื่องย่อ ::
"ฉันมีแฟนแล้ว" เพราะฉันดันไปสาดน้ำมันพรายผิดคน จากมาร์คก็อตเซเว่นกลายเป็นบ้าหน้าเลือดที่น่ากลัวสุดๆ
ฉันแทบร้องไห้และหาข้ออ้างให้เขาหายไป หากแต่...
"งั้นก็เลิกซะ แล้วมาคบกับฉัน"


29 พ.ย. 60 / 22:10   [184.22.209.210]
::JENNY D RENGER บอกว่า :
ประกาศศศศศ
เล่นเกมแจกหนังสือ
หมดเขตวันที่ 2 ธคนี้
>คลิก<



เปิดพรีออเดอร์ วันที่ 1 ธค นี้
อ่านรายละเอียดที่นี่ >>คลิก<<


 
 


"ฉันมีแฟนแล้ว" 
เพราะฉันดันไปสาดน้ำมันพรายผิดคน จากมาร์คก็อตเซเว่นกลายเป็นบ้าหน้าเลือดที่น่ากลัวสุดๆ
ฉันแทบร้องไห้และ
หาข้ออ้างให้เขาหายไป หากแต่... 

"งั้นก็เลิกซะ แล้วมาคบกับฉัน"
>ทดลองอ่าน<

---------------------------------
ปอลอ อีกเรื่อง



พี่เซ้นส์มีวางบีทูเอสบางสาขาน้าาาาา
มีไม่กี่สาขา เพราะมีน้อยมากกก
ตามหากันได้น้าาาาาาา
ถ้าใครซื้อไม่ทัน
ขอบพระคุณค่าา

 
 

24 ต.ค. 60 / 21:06   [184.22.209.119]
เด็มเซ่ บอกว่า :
แวะมาฝากนิยายสายกวนประสาทค่ะ 
55555555555555 ใครชอบแนวครื้นเครงคลิ๊กที่รูปได้เลย
V
เรื่องย่อ : เพราะลุงสันต์ข้างบ้าน (จริงๆชื่อซาน แต่พ่อกับแม่เรียกสันต์ก็ติดเรียกตาม) 
มันมีบุญคุณกับที่บ้านผมเหลือเกิน
ช่วงที่ลุงตกระกำลำบากไม่มีงานทำ พ่อกับแม่เลยฝากลุงไว้กับผม ลุงงั้นเหรอ จริงๆเขามันก็แค่ผู้ชายอายุสามสิบ
ที่ตกงานและไม่เป็นโล้เป็นภายอะไรสักอย่างเลยไม่ใช่หรือไงฟระ!
"เราจะต้องขับรถไปที่นั่นให้ได้ เพราะว่าเบียร์สดอร่อยเหาะไปเลยไงล่ะ!"
"กะจิตกะใจจะกินแต่เหล้าทั้งวันไม่ทำไรเลยไง๊" 
"จะพาไปกินไหม ถ้าไม่พาไปจะกินเราแทนเนี่ย หลานเวร พูดมาก" 
"ลุงงี่เง่าเอ๊ย กินให้ตับแข็งตายไปเลย หัดสำนึกบุญคุณตอนกูไปแบกลุงขึ้นหลังเวลาลุงเมาบ้างสิเฟ้ย"
ใครจะอยากดูแลผู้ชายนิสัยลุงๆอย่างเขากันล่ะวะ โถ่เอ๊ย!
V
V
 
 
 


24 ต.ค. 60 / 21:05   [184.22.209.119]
เด็มเซ่ บอกว่า :
แวะมาฝากนิยายสายกวนประสาทค่ะ 
55555555555555 ใครชอบแนวครื้นเครงคลิ๊กที่รูปได้เลย
V
เรื่องย่อ : เพราะลุงสันต์ข้างบ้าน (จริงๆชื่อซาน แต่พ่อกับแม่เรียกสันต์ก็ติดเรียกตาม) 
มันมีบุญคุณกับที่บ้านผมเหลือเกิน
ช่วงที่ลุงตกระกำลำบากไม่มีงานทำ พ่อกับแม่เลยฝากลุงไว้กับผม ลุงงั้นเหรอ จริงๆเขามันก็แค่ผู้ชายอายุสามสิบ
ที่ตกงานและไม่เป็นโล้เป็นภายอะไรสักอย่างเลยไม่ใช่หรือไงฟระ!
"เราจะต้องขับรถไปที่นั่นให้ได้ เพราะว่าเบียร์สดอร่อยเหาะไปเลยไงล่ะ!"
"กะจิตกะใจจะกินแต่เหล้าทั้งวันไม่ทำไรเลยไง๊" 
"จะพาไปกินไหม ถ้าไม่พาไปจะกินเราแทนเนี่ย หลานเวร พูดมาก" 
"ลุงงี่เง่าเอ๊ย กินให้ตับแข็งตายไปเลย หัดสำนึกบุญคุณตอนกูไปแบกลุงขึ้นหลังเวลาลุงเมาบ้างสิเฟ้ย"
ใครจะอยากดูแลผู้ชายนิสัยลุงๆอย่างเขากันล่ะวะ โถ่เอ๊ย!
V
V
 
 
 


22 ก.ค. 60 / 20:31   [110.168.215.212]
ღ мasτer บอกว่า :
c5a1494723ef249b5ac0ad42d6be0d69.jpg

เรื่องราวการได้พบกันของฮินาตะและมิโดริ
ฮินาตะที่สูญเสียพ่อแม่จนเหลือตัวคนเดียว
ได้ถูกมิโดริอีกาที่เคยพบกันในป่าช่วยเอาไว้

>Kami-sama no Iutoori Chapter 6 End [แปลไทย]<


3 ก.ค. 60 / 10:10   [49.228.127.64]
::JENNY D RENGER บอกว่า :
สวัสดีค่ะ วันนี้มีข่าวจะแจ้งให้ทราบ
แทน แท่น แท้นนนน
สำหรับใครที่รออยู่
ตอนนี้เจนเปิดพรีออเดอร์เซ็ตแดดดี้อยู่น้า
ตั้งแต่วันนี้ - 15 สค. นี้เท่านั้น!
คนที่ซื้อทั้งเซ็ตจะได้บ็อกแถม
แค่ 300ชุดแรกเท่านั้น!



อ่านรายละเอียดที่นี่ >คลิก<

ทดลองอ่าน


 ----------------------------------

อีกเรื่อง สำหรับใครที่ไม่ทันรอบสต็อก #UNLUCKY สามารถสั่งซื้อได้ที่นี่
> คลิก<


---------------------------------
**ฝากนิยายเรื่องใหม่**



เรื่องย่อ > 
"ฉันมีแฟนแล้ว" เพราะฉันดันไปสาดน้ำมันพรายผิดคน
จากมาร์คก็อตเซเว่นกลายเป็นบ้าหน้าเลือดที่น่ากลัวสุดๆ
ฉันแทบร้องไห้และหาข้ออ้างให้เขาหายไป หากแต่...
"งั้นก็เลิกซะ แล้วมาคบกับฉัน" 


> อ่าน<




เรื่องย่อ > 
ฉันกำลังเรียนมหาลัยปีสุดท้าย
เจอกับผู้ชายหล่อเหลากระแทกใจให้ไหวหวั่น
ฉันกับเขาเราเข้ากันดี แต่วันนี้เขามาพร้อมชุดลูกเสือ...
ลูกเสือสามัญแถมไม้ง่ามหัวหน้าหมู่อีก!
นี่หนูจะคบพี่เป็นเมียหรือแม่เนี่ย!! 


> อ่าน<

-
-----------------------------------
ติดตามข่าวสารที่หน้าเพจ JENNY D RENGER


18 พ.ค. 60 / 21:35   [180.180.120.68]
M_e_Mew บอกว่า :
เอานิยายเรื่องใหม่มาฝากกก

เรื่อง: Hongzan หงส์ซาน (yaoi)
แนว : โรแมนติกคอมเมดี้ (หื่น+ฮา)
ลิงค์อ่าน : Dek-D https://goo.gl/Vts58m
Book : https://goo.gl/0cBXPR
e-book https://goo.gl/uTLpFp

#ฝากแชร์ด้วยน้าา ขอบคุณค่าา \\^3^//

5 เม.ย. 60 / 17:15   [14.207.110.133]
dark_violeta บอกว่า :

ขออนุญาตประกาศรีปริ๊นฟิคสำหรับท่านที่สนใจนะคะ

เปิดให้จองและโอนได้ถึงวันที่ 9 พ.ค. นี้

รายละเอียดเพิ่มเติม Click ที่รูปเลยค่า





หากข้อความนี้รบกวนก็ขออภัยด้วยนะคะ ;v; ลบทิ้งได้เลยค่า ^^
 


5 เม.ย. 60 / 17:10   [14.207.110.133]
dark_violeta บอกว่า :

ขออนุญาตประกาศรีปริ๊นฟิคสำหรับท่านที่สนใจนะคะ

เปิดให้จองและโอนได้ถึงวันที่ 9 พ.ค. นี้

รายละเอียดเพิ่มเติม Click ที่รูปเลยค่า





หากข้อความนี้รบกวนก็ขออภัยด้วยนะคะ ;v; ลบทิ้งได้เลยค่า ^^
 




    Writer
งานเขียนที่อยากแนะนำ



Upd : -
Rating
0%
View :
Post :
Fanclub :

งานเขียนล่าสุดของฉัน



    Board


    Poll
ช่วยกัน vote โพลของเราด้วยนะ

ดู Poll ที่ผ่านมา



    Voice - ป่าวประกาศสถานะ
ยังไม่มี Voice


   Friends
มาทำความรู้จักเพื่อนๆของเรากันเถอะ
เพื่อนทั้งหมด
170

chucky'-'
Dekพี่ลู่นะเออ
cherryblossom27
The Great
KimLee ParkOlife'z
Pnsrxxfarn
Lu-min {EXO}
YoL__SoO
jongkey exo



    Gift Box
ส่งของขวัญหากันบ้างนะ
ของขวัญที่ได้
1 ชิ้น

ของขวัญชิ้นล่าสุดจากเพื่อนคุณ!!
#1 ไอพอดคมเข้ม
^6^
มอบให้โดย sky_bright

ให้ของขวัญบ้าง